Chào Mừng Bạn Đến Với Diễn Đàn Mu
Bạn hãy đăng nhập
Bạn hãy đăng nhập
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mu Thời Đại Season6 - THời Đại Của Những Anh Hùng

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lại 1 ý kiến nữa nè AD

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
VodKa

Lại 1 ý kiến nữa nè AD Empty
Bài gửiTiêu đề: Lại 1 ý kiến nữa nè AD   Lại 1 ý kiến nữa nè AD I_icon_minitimeSun Feb 06, 2011 7:42 am

tối nay AD nhớ add các vé vào shop game nha chứ đừng add vào web shop là pó hand luôn đó còn nữa NV DK : đã rs giữ skill thì cho xài từ LV 1 luôn đi cứ đợi đúng LV thì đánh nhau cấp thấp lỗ lắm .Săn RoBo vàng nữa đánh chết cha luôn rớt Kun3 là sao .hạng chế ném nhẫn ra đồ EX vì nếu như vậy sẽ có rất nhìu ặc Fam .skill gòng máu của DK hơi tệ nâng năng lương 2k5 mà gòng máu đc có 300->500 ,mấy mu khác là từ 700->1k5 đó AD ,àk mà nè nhớ quảng cáo Mu này nhìu nhìu lên chứ có mình tui đua top mình tui góp ý chắc chết quá , event đua tóp thì 1 sét đồ cuối là đồ gì ???? Full hay EX ., nếu là Full thì tốt Smile) còn nếu EX thì 1 sét đừng giới hạn LV là tốt nhất với lại 5 dòng tự chọn đc k . tại vì mỗi nhân vật có 1 tính năng khác nhau .
Nhiu đó thôi .Cám ơn AD nhìu .àk cho tui làm MOD luôn đi hen hihi
Năm mới Mu Thời Đại gặt hái nhìu thành công mới hen
conlocsanco

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại 1 ý kiến nữa nè AD   Lại 1 ý kiến nữa nè AD I_icon_minitimeMon Feb 07, 2011 2:31 am

Mình thấy tỉ lệ gồng máu của DK vậy là ok lắm rồi , DK mạnh quá thì mấy class khác không có chỗ đứng
Còn việc PR mình đang thực hiện
VodKa

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại 1 ý kiến nữa nè AD   Lại 1 ý kiến nữa nè AD I_icon_minitimeMon Feb 07, 2011 8:59 pm

conlocsanco đã viết:
Mình thấy tỉ lệ gồng máu của DK vậy là ok lắm rồi , DK mạnh quá thì mấy class khác không có chỗ đứng
Còn việc PR mình đang thực hiện
dzậy cũng đc sao dzậy thế máu trùm là RF àk 5% nữa chúa tể
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại 1 ý kiến nữa nè AD   Lại 1 ý kiến nữa nè AD I_icon_minitime

Lại 1 ý kiến nữa nè AD
Trang 1 trong tổng số 1 trang